GCJ32DC72A475KE01L
MURATA
รูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติมโปรดดูที่คำอธิบายสินค้าด้านล่าง
เอกสาร
คำอธิบายสินค้า
| Category | คอนเดนเซอร์ Ceramic Multilayer condensers/capacitors |
| Manufacturer | MURATA |
| シリーズ | GCJ |
| 静電容量 | 4.7 μF |
| 電圧-定格 | 100 V |
| 定格値 | AEC-Q200 |
| 許容誤差 | ±10% |
| 温度係数 | X7S |
| 使用温度範囲 | -55°C~125°C |
| 用途 | 自動車 |
| 取り付けタイプ | 面実装、MLCC |
| サイズ/寸法 | 0.126インチ長さ x 0.098インチ幅(3.20mm x 2.50mm) |
| 厚さ(最大) | 0.091インチ(2.30mm) |
| パッケージ/ケース | 1210(3225メートル法) |
| 車載対応 | 可 |
・Product description information is provided for convenience to provide an overview of the product.
・Please refer to the data sheet issued by the manufacturer for the relevant official information.
มีอยู่ในสต้อค: 56,000
MOQ:1,000
SPQ:1,000
| จำนวน | ราคาต่อหน่วย (FOB JAPAN) |
|---|---|
| 1,000 - 1,999 | $0.307 |
| 2,000 - 3,999 | $0.286 |
| 4,000 - 10,999 | $0.272 |
| 11,000 - | $0.262 |
| - | - |
| - | - |
| - | - |
| - | - |



