GCJ21BR72A104KA01L
MURATA
รูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติมโปรดดูที่คำอธิบายสินค้าด้านล่าง
เอกสาร
คำอธิบายสินค้า
| Category | คอนเดนเซอร์ Ceramic Multilayer condensers/capacitors |
| Manufacturer | MURATA |
| シリーズ | GCJ |
| 静電容量 | 0.1 μF |
| 電圧-定格 | 100 V |
| 定格値 | AEC-Q200 |
| 許容誤差 | ±10% |
| 温度係数 | X7R |
| 使用温度範囲 | -55°C~125°C |
| 用途 | 自動車 |
| 取り付けタイプ | 面実装、MLCC |
| サイズ/寸法 | 0.079インチ長さ x 0.049インチ幅(2.00mm x 1.25mm) |
| 厚さ(最大) | 0.049インチ(1.25mm) |
| パッケージ/ケース | 0805(2012メートル法) |
| 車載対応 | 可 |
・Product description information is provided for convenience to provide an overview of the product.
・Please refer to the data sheet issued by the manufacturer for the relevant official information.
มีอยู่ในสต้อค: 2,874,000
MOQ:9,000
SPQ:3,000
| จำนวน | ราคาต่อหน่วย (FOB JAPAN) |
|---|---|
| 9,000 - 11,999 | $0.025 |
| 12,000 - 23,999 | $0.024 |
| 24,000 - 53,999 | $0.022 |
| 54,000 - 140,999 | $0.021 |
| 141,000 - | $0.019 |
| - | - |
| - | - |
| - | - |



