IHLP1212AEER1R0M11
VISHAY
มาตรฐานRoHS:RoHS
ประเภทสต็อก:Quality-guaranteed
Management ID:st72729145
Date Code:2016
รูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติมโปรดดูที่คำอธิบายสินค้าด้านล่าง
เอกสาร
คำอธิบายสินค้า
| Category | ตัวเหนี่ยวนำ / คอยล์ / โช้ค Fixed inductors |
| Manufacturer | VISHAY |
| シリーズ | IHLP-1212AE-11 |
| タイプ | 成形 |
| 定格電流(A) | 3.9A |
| 電流 - 飽和 (Isat) | 5.3A |
| インダクタンス | 1 µH |
| インダクタンス周波数-テスト | 100kHz |
| 直流抵抗(DCR) | 33ミリオーム最大 |
| シールド | シールドあり |
| 許容誤差 | ±20% |
| 使用温度範囲 | -55°C~125°C |
| 取り付けタイプ | 面実装 |
| サイズ/寸法 | 0.144インチ長さ x 0.118インチ幅(3.65mm x 3.00mm) |
| 高さ - 座高(最大) | 0.047インチ(1.20mm) |
・Product description information is provided for convenience to provide an overview of the product.
・Please refer to the data sheet issued by the manufacturer for the relevant official information.
มีอยู่ในสต้อค: 2,536
MOQ:1
SPQ:1
| จำนวน | ราคาต่อหน่วย (FOB JAPAN) |
|---|---|
| 1 - 49 | $1.269 |
| 50 - 99 | $0.934 |
| 100 - 299 | $0.87 |
| 300 - 499 | $0.827 |
| 500 - 999 | $0.818 |
| 1,000 - 1,999 | $0.812 |
| 2,000 - 3,999 | $0.809 |
| 4,000 - | $0.807 |



