GCJ21BC72A105KE02L
MURATA

มาตรฐานRoHS:RoHS
ประเภทสต็อก:Quality-guaranteed
Management ID:st69651382
Date Code:19
รูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติมโปรดดูที่คำอธิบายสินค้าด้านล่าง
เอกสาร
คำอธิบายสินค้า
| Category | คอนเดนเซอร์ Ceramic Multilayer condensers/capacitors |
| Manufacturer | MURATA |
| シリーズ | GCJ |
| 静電容量 | 1 μF |
| 電圧-定格 | 100 V |
| 定格値 | AEC-Q200 |
| 許容誤差 | ±10% |
| 温度係数 | X7S |
| 使用温度範囲 | -55°C~125°C |
| 用途 | 自動車 |
| 取り付けタイプ | 面実装、MLCC |
| サイズ/寸法 | 0.079インチ長さ x 0.049インチ幅(2.00mm x 1.25mm) |
| 厚さ(最大) | 0.059インチ(1.50mm) |
| パッケージ/ケース | 0805(2012メートル法) |
| 車載対応 | 可 |
・Product description information is provided for convenience to provide an overview of the product.
・Please refer to the data sheet issued by the manufacturer for the relevant official information.
มีอยู่ในสต้อค: 311
MOQ:188
SPQ:1
| จำนวน | ราคาต่อหน่วย (FOB JAPAN) |
|---|---|
| 188 - 1,879 | $0.494 |
| 1,880 - 9,399 | $0.483 |
| 9,400 - 18,799 | $0.475 |
| 18,800 - 93,999 | $0.47 |
| 94,000 - 187,999 | $0.467 |
| 188,000 - 375,999 | $0.465 |
| 376,000 - 751,999 | $0.464 |
| 752,000 - | $0.464 |



