NLV32T-R10J-PF
TDK
รูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติมโปรดดูที่คำอธิบายสินค้าด้านล่าง
เอกสาร
คำอธิบายสินค้า
| Category | ตัวเหนี่ยวนำ / คอยล์ / โช้ค Fixed inductors |
| Manufacturer | TDK |
| シリーズ | NLV-PF |
| タイプ | ドラムコア、巻線型 |
| 定格電流(A) | 450mA |
| インダクタンス | 100 nH |
| インダクタンス周波数-テスト | 100MHz |
| 周波数 - 自己共振 | 700MHz |
| 周波数あたりのQ | 28 @ 100MHz |
| 直流抵抗(DCR) | 440ミリオーム最大 |
| シールド | シールドなし |
| 許容誤差 | ±5% |
| 使用温度範囲 | -40°C~105°C |
| 取り付けタイプ | 面実装 |
| デバイスパッケージ | 1210 |
| サイズ/寸法 | 0.126インチ長さ x 0.098インチ幅(3.20mm x 2.50mm) |
| 高さ - 座高(最大) | 0.094インチ(2.40mm) |
| 材料 - コア | フェライト |
・Product description information is provided for convenience to provide an overview of the product.
・Please refer to the data sheet issued by the manufacturer for the relevant official information.
มีอยู่ในสต้อค: 666
MOQ:570
SPQ:1
| จำนวน | ราคาต่อหน่วย (FOB JAPAN) |
|---|---|
| 570 - | $0.129 |
| - | - |
| - | - |
| - | - |
| - | - |
| - | - |
| - | - |
| - | - |



