LHL10TB221K
TAIYO YUDEN
มาตรฐานRoHS:RoHS
ประเภทสต็อก:Quality-guaranteed
Management ID:st64633195
Date Code:2012
รูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติมโปรดดูที่คำอธิบายสินค้าด้านล่าง
เอกสาร
คำอธิบายสินค้า
| Category | ตัวเหนี่ยวนำ / คอยล์ / โช้ค Fixed inductors |
| Manufacturer | TAIYO YUDEN |
| シリーズ | LH, L Type |
| 定格電流(A) | 750mA |
| インダクタンス | 220 µH |
| インダクタンス周波数-テスト | 796kHz |
| 周波数 - 自己共振 | 2.3MHz |
| 周波数あたりのQ | 40 @ 796kHz |
| 直流抵抗(DCR) | 440ミリオーム最大 |
| シールド | シールドなし |
| 許容誤差 | ±10% |
| 使用温度範囲 | -25°C~105°C |
| 取り付けタイプ | スルーホール |
| サイズ/寸法 | 0.433インチ径(11.00mm) |
| 高さ - 座高(最大) | 0.551インチ(14.00mm) |
| 材料 - コア | フェライト |
・Product description information is provided for convenience to provide an overview of the product.
・Please refer to the data sheet issued by the manufacturer for the relevant official information.
มีอยู่ในสต้อค: 1,290
MOQ:1
SPQ:1
| จำนวน | ราคาต่อหน่วย (FOB JAPAN) |
|---|---|
| 1 - 19 | $1.395 |
| 20 - 49 | $0.491 |
| 50 - 99 | $0.316 |
| 100 - 299 | $0.258 |
| 300 - 499 | $0.219 |
| 500 - 999 | $0.211 |
| 1,000 - 3,999 | $0.205 |
| 4,000 - | $0.201 |



