LQH5BPN101M38L
MURATA
มาตรฐานRoHS:RoHS
ประเภทสต็อก:Quality-guaranteed
Management ID:st70548259
Date Code:21+
รูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้น หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติมโปรดดูที่คำอธิบายสินค้าด้านล่าง
เอกสาร
คำอธิบายสินค้า
| Category | ตัวเหนี่ยวนำ / คอยล์ / โช้ค Fixed inductors |
| Manufacturer | MURATA |
| シリーズ | LQH5 |
| タイプ | ドラムコア、巻線型 |
| 定格電流(A) | 740mA |
| 電流 - 飽和 (Isat) | 750mA |
| インダクタンス | 100 µH |
| インダクタンス周波数-テスト | 100kHz |
| 周波数 - 自己共振 | 4MHz |
| 直流抵抗(DCR) | 576ミリオーム最大 |
| シールド | シールドあり |
| 許容誤差 | ±20% |
| 使用温度範囲 | -40°C~85°C |
| 取り付けタイプ | 面実装 |
| デバイスパッケージ | 2020 |
| サイズ/寸法 | 0.193インチ長さ x 0.193インチ幅(4.90mm x 4.90mm) |
| 高さ - 座高(最大) | 0.157インチ(4.00mm) |
| 材料 - コア | フェライト |
・Product description information is provided for convenience to provide an overview of the product.
・Please refer to the data sheet issued by the manufacturer for the relevant official information.
มีอยู่ในสต้อค: 2,400
MOQ:219
SPQ:1
| จำนวน | ราคาต่อหน่วย (FOB JAPAN) |
|---|---|
| 219 - 2,189 | $0.975 |
| 2,190 - 10,949 | $0.968 |
| 10,950 - 21,899 | $0.961 |
| 21,900 - 109,499 | $0.955 |
| 109,500 - 218,999 | $0.952 |
| 219,000 - 437,999 | $0.95 |
| 438,000 - | $0.949 |
| - | - |



